
Huizhou Besteflon Masana'antu Co., Ltd., Mu masu sana'a ne da ke tsunduma cikin samar da bututu, bincike da ci gaba da kuma tallace-tallace na kamfanoni. Tare da shekaru 15 na ƙwarewar samarwa, kamfanin yana da cikakken saitin kayan aikin samarwa da tsarin gwaji. Kayanmu na PTFE tubes tare da kyakkyawan aiki, farashi mai kyau kuma yana sayar da kyau a gida da waje.
Babban kayayyakin kamfanin suna bi da bi da santsi bututu da bellows rukuni biyu, akwai 5 jerin, bi da bi, shi ne teflon tube saka tube jerin, PTFE danda tube jerin, Ptfe antistatic tube jerin, Ptfe AN jerin birki tube, da kuma PTFE taro bututu.
Yanayin zafin jiki na aiki na samfurin gabaɗaya -65 ℃ ~ + 260 ℃. Yana da halaye na rashin ɗan ɗanɗano, rufi, ƙananan haɓakar magana, anti-tsufa da tsawon rayuwar sabis. Kayan sa, teflon, an san shi da "Sarkin filastik", wanda zai iya maye gurbin galibin bututu da aka yi da wasu kayan, kuma ya fi karko da daɗewa fiye da bututun da aka yi da sauran kayan a ƙarƙashin yanayi ɗaya.
Game da kayan ɗanɗano, mun zaɓi Daikin mai inganci daga Japan da Chenguang daga Sichuan. Launin igiyar ƙarfe na baƙin ƙarfe an yi shi ne da xiamen Donglai ƙarfe na ƙarfe daidai da ƙa'idodin ƙasashen duniya, kuma ya ƙunshi fiye da 80% nickel.
Kamfanin yana samar da hoses na PTFE, kowane mita na bututun da ba a san shi ba, za a gwada shi don tsananin iska, samfurin bututun da aka saka don gwajin lantarki. Akwai cikakken tabbacin inganci.